Kamar yadda muhimman albarkatun kasa namelamine guduro gyare-gyaren foda, melamine, ɓangaren litattafan almara da formaldehyde sun ja hankalin masana'antun kayan abinci na tebur.A yau,Huafu Chemicalszai raba tare da ku sabon yanayin kasuwancin melamine.
A wannan Laraba, kasuwar melamine tana tafiya cikin kwanciyar hankali.
Ya zuwa ranar 13 ga watan Janairu, matsakaicin farashin kamfanonin melamine ya kai yuan / ton 8233.33 (kimanin dalar Amurka 1227 / ton), wanda ya yi daidai da farashin a ranar Litinin.
Kwanan nan, kasuwar urea mai albarkatun ƙasa ya ɗan tashi kaɗan, kuma yawan aiki na masana'antar melamine ya ragu.Ranar 12 ga Janairu, farashin urea ya kasance 2744.00, sama da 1.7% daga Janairu 1 (2698.00).
Kamfanin Huafuya yi imanin cewa tallafin-gefen farashi na yanzu yana nan, kuma tallafin gefen samar da buƙatu abu ne mai karɓa.Yayin da bukukuwan bazara ke gabatowa, masana'antar tasha suna hutu ɗaya bayan ɗaya, kuma kasuwancin kasuwa yana raguwa sannu a hankali.
Ana sa ran cewa kasuwar melamine za ta kasance karko a cikin gajeren lokaci.Don ƙarin yanayin kasuwancin melamine, da fatan za a ziyarci gidan yanar gizon mu.
Lokacin aikawa: Janairu-17-2023