Kwanan nan, kasuwar melamine na cikin gida ta ci gaba da raguwa.Farashin melamine ya ci gaba da faɗuwa, kuma masana'antun suna jigilar kaya, amma buƙatun gida da na waje ba su da tallafi mai ƙarfi, jigilar kayayyaki suna ɗan matsa lamba, kuma an ƙara fadada sararin tattaunawar ma'amala.Wani ɓangare na kayan aikin ajiye motoci za su ci gaba da samarwa ɗaya bayan ɗaya, matakin nauyin kasuwanci na kasuwancin zai tashi sannu a hankali, kuma samar da kayayyaki zai kasance da yawa.
Farashin tsohon masana'antar melamine na yanzu shine dalar Amurka 2271.8-2381.4 / ton, kuma ana iya ci gaba da yin shawarwari na ainihin ma'amala.
Hasashen kasuwar marigayi
Farashin danyen urea ya yi saurin faɗuwa, tallafin kuɗin melamine ya ragu, kuma wadata da buƙatu sun kasance a kwance.Yawancin mutane a cikin masana'antar suna ci gaba da zama masu rauni, kuma wasu suna kula da niyyar farashin, amma mahimman abubuwan suna da kyau kuma haɓaka yana iyakance.
Huafu Chemicalsya yi imanin cewa kasuwar melamine na cikin gida za ta ci gaba da raunana a cikin gajeren lokaci.
Idan akwai ƙarancin melamine foda, da fatan za a yi oda a gaba don magance bukatun ku na gaggawa.Layin Siyayya: +86 15905996312
Lokacin aikawa: Nuwamba-23-2021